ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67105.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ คอนโดมิเนียม เลอริช สุทธิสาร | le rich สุทธิสาร | เลอริช รัชดา | le rich รัชดา | le rich สุทธิสาร

บ้านดี
0631642526
2023-04-19 09:19:45.0
เลขที่ประกาศ: 438830
รายละเอียดเพิ่มเติม

Le Rich Ratchada - Sutthisarn (เลอริช รัชดา-สุทธิสาร)
1 ห้องนอน ขนาด 37.63 ตร.ม. ชั้น 4

ติดถนนสุทธิสารวินิจฉัย
ตกแ่ว เฟอร์นิเจอร์ ของ SB Build-in
พร้อมอยู่ สภาพ100% ไม่เคยปล่อยเช่า
สถานี MRT สุทธิสาร 50เมตร
สะดวก สบาย เส้นทางรัดวิภาวดี อินทมะระ

เจ้าของอยู่เอง
ขายขาดทุน เพียง2.55 ล้าน

สถานที่ใกล้เคียง
MRT สุทธิสาร เพียง 50 เมตร
Central Rama9
รพ.พระราม 9
ตลาดสดห้วยขวาง
Central ลาดพร้าว

นัดดูห้องล่วงหน้า สนใจติดต่อ 082 949 6364 ทีน่า

ราคานี้ถูกที่สุดในตึก ทำเลดี เดินทางสะดวก โปร Covid ค่ะ

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดมิเนียม เลอริช ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ดินแดง (LB26 - 014462) - คอนโด ขาย
คอนโดมิเนียม เลอริช สุทธิสาร | le rich สุทธิสาร | เลอริช รัชดา | le rich รัชดา | le rich สุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดมิเนียม เลอริช

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 33 ประกาศ

คอนโด Le Rich รัชดา ห้อง 32 ตรม.

เลขที่: 105806
2014-11-26 09:55:00.0
Add to wishlist